ราคา 1550000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 37.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 41891.89 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 24
โครงการ ไม่ได้ระบุ | ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ | Supalai Park Srinakarin

วรรณวิสา
0960270088
2023-05-21 23:32:23.0
เลขที่ประกาศ: 442714
รายละเอียดเพิ่มเติม

ขายห้องคอนโดราคาถูก ย่านประเวศ ศุภาลัยปาร์คศรีนครินทร์ ทำเลดี เดินทางง่าย สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเหลือง

ราคา 1,550,000 บาท #เจ้าของขายเอง

ขนาดห้อง 37 ตารางเมตร
ชั้น24 ตึก B

- เข้าออกสะดวก เพราะตึกติดทางเข้าถนนใหญ่ มีทั้งหมด25 ชั้น วิวสวย บรรยากาศดี ไม่ร้อน
- มีเตียงนอนขนาด 6 ฟุต, ตู้เย็น,โซฟาใหญ่,โต้ะ,ชั้นวางทีวี ,ชั้นวางของ ,ตู้เสื้อผ้า,โต๊ะเครื่องแป้ง,แอร์
- ค่าน้ำ หน่วยละ 18 บาท
- ค่าส่วนกลางปีละ 8,000 บาท
- รถไฟฟ้าสายสีเหลืองผ่านหน้าคอนโด
- ทางเข้าคอนโดติดถนนใหญ่ เข้าออก สะดวก ที่จอดรถรอบคอนโดกว้างขวาง ง่ายต่อการจอดรถ
- มีการรักษาความปลอดภัยที่ดี
- มีร้านค้า ร้านเสริมสวย ร้านทำเล็บ และร้านอาหารหลายร้าน สะดวก ง่าย ต่อการพักอาศัย
- รถประจำทางวิ่งผ่าน ตลอด ขึ้น ลง สะดวก

สิ่งอำนวยความสะดวก (ชั้น4 )

สนใจติดต่อสอบถาม
โทร 081- 2991496 คุณอรรณพ
096-6459663 ออย
Line 0812991496

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
L40207 ขาย คอนโด 93.97 ตร.ม. ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ ใกล้ BTS อุดมสุข 3.5 ล. - คอนโด ขาย